• 2020-10-16 19:31:58
  • Shideh053
  • 84 viewsHits
  • #Harriet

BABY DADY

I did my form form exams 2017 after form four mimi sikuenda college nikapata job na company fulani hapo ya natural water πŸ’¦ soo mimi nikatoka home nikarent bedsitter nilikua naliapa 5k juu nilikua nalipwa poa , by then i was not serious ina any relationship , soo nikaona badala ya tuchezeana na maboi nikadecide kukaa single , kuna beshte yangu alikua anafanaya job ya delivery kwa job, let me call him Dan , kumbe boi aliwa amenicrushia ,πŸ˜‹πŸ˜‹ lakini alikua mali safi , tukawa mabeshte sana mpaka akaanzanga kunipush hadi home kwangu 

Siku moja akaniambia tukitoka job , it was on a friday tupitie kwake and i agreed , tukafika kwake ,tukakula , na tukaanza kuwatch movie , (the vampire diaries)  saa sita tukaenda kudoz nikamshow anipee duvet nilale kwa kiti yeye alale kwa bed akakataaa ukabidii nikaenda beb yeye akalala kwa kiti , usiku kitu saa nane mimi naskia footsteps ,πŸ™†πŸ™†πŸ™†πŸ™† iwas worried sick , nikajifanya nimelala ndo nijue anataka kufanya nny , jicho moja ilikua waziπŸ˜…πŸ˜… juu hakuwasha lights , πŸ™† i called angel Gabriel na ata sikumbuki majina ya hao wengine niliitana , akapanda bed na pia akalala next tu me , for like an hour alikua poa , until niliskia , ,,,,,,,,munene akiniguza , 🀦🀦 🚢🚢 🚢 nimeenda kulia kwanza😭😭😭😭 , nakuja kuwashow venye nilipata mtoi na nikaloose job na nikadumpiwa 

 

Comment

  • Generic placeholder image
    Amoney003 ( User )
    • 2020-10-16 19:31:58

    -: Pole my dear .